Friday, December 14, 2012

Jikague kabla hujaenda kwa mkeo!

Habari zenu?? Mpo pouwa??? Hata mi niko poa kabisa.

Nadhani wengi mtakuwa mmesikia au wengine yamewakuta haya,

 1.mke kukuta lipstick kwenye shati la mumewe
2. mke kukuta condom kwenye nguo ya mumewe
3. mke kukuta kipodozi au nguo au kitu chochote kwenye gari la mumewe
4. mke kukuta picha ya mwanamke kwenye simu au laptop au kwenye bahasha za mumewe

Sasa jiulize uzembe uko wapi?? Ni mkeo ndo ana kiherehere cha kuchunguzachunguza au ni wewe ndo umejisahau au umemfanya mkeo bwege kiasi cha kuacha vitu ovyo na kutojali?

Siku zote ukiwa mwizi uwe mjanja, sikufundishi utoke nje ya ndoa wala sikufundishi umalaya la hasha ninachofanya ni kumkinga mkeo ili asiumie, we unadhani akishagundua una mwanamke nje atafurahia na kukupongeza?Unadhani atakwambia 'mume wangu hongera sana kumbe we mwanaume wa ukweli eenh? ITAMUUMA SANA tena usipoangalia ndo itakuwa MWANZO WA NDOA YAKO KUYUMBA.

Sasa basi kitu cha kufanya, endapo utakuwa umetoka kwenye nyumba ndogo yako kabla hujafika home jiangalie unalipstick kwenye nguo?? Au kwenye gari kuna kitu chochote ambacho huyo mwanamke ameacha?? Ukishaangalia ukiona hamna basi waweza kwenda home pia usisahau simu yako kuiangalia manake huwezi jua kitatokea nini mbele ya safari.

ANGALIZO: Hii sio tu kwa mwenye nyumba ndogo hata kama huna mwanamke nje pia uwe unakagua gari lako coz njiani unaweza mpa mtu lift kwa bahati mbaya akasahau au akadondosha kitu huku wewe huna habari halafu wife akakuta ikawa mtiti.

Na usiseme mkeo ndo anakiherehere wewe umeshakuwa mali yake anahaki na wewe, hawezi kukuta condom iliyobakia kwenye suruali yako halafu yeye akacheka tu.

ONYO: Wewe kimada au ndo nikuite nyumba ndogo usithubutu kuacha staffs zako kwenye gari au nguo ya huyo mwanaume ilihali unajua kabisa ni mume wa mtu hiyo ni TABIA MBAYA, nasema hivi kwa kuwa mwingine anafanya makusudi kuacha mradi kumpa taarifa mke wa jamaa ili ajue ana mke mwenza, ebu wacha uswahili JIFUNZE KULA NA KIPOFU, huwezi tafuta wako wanaume wenyewe wachache halafu unataka kuharibu kwa taarifa yako umuharibii mwenzako unajiharibia mwenyewe na nilishasema na NARUDIA TENA usidhani atamuacha mkeo kwa ajili yako bali atakuacha wewe ili kuokoa ndoa yake.


SIKUFUNDISHI UWE NA NYUMBA NDOGO ILA KAMA UNAYO TAFADHALI USIMUUMIZE MKEO!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Kama limekuuma we CHOMA GANZI tu!!!

2 comments:

  1. choma ganzi umetisha njoo gezaulole unipe maujanja

    ReplyDelete
  2. Sikuwahi kuamini kitu kama hiki kingeweza kunitokea hadi ndoa yangu ilipokaribia kuisha kabisa.

    Mume wangu alibadilika ghafla. Mwanaume ambaye hapo awali alinipenda na kunijali akawa baridi, asiyejali, na mwenye hasira bila sababu. Aliacha kuonyesha nia katika ndoa yetu, akaniepuka kabisa, na hatimaye akaniomba talaka. Nilivunjika moyo kwa sababu nilimpenda mume wangu kwa moyo wangu wote.
    Mambo yalizidi kuwa mabaya aliponizuia kila mahali — WhatsApp, Facebook, Instagram — kana kwamba sijawahi kuwepo. Nililia kila usiku nikijiuliza nilifanya nini kibaya.
    Siku moja, rafiki wa karibu alinitembelea na kunitambulisha kwa mtu wa kiroho anayeitwa Dkt. Dawn. Kwa kweli, mwanzoni nilikuwa na shaka, lakini niliamua kumweleza kila kitu kwa sababu sikuwa na chochote cha kupoteza.

    Dkt. Dawn alinisomea mambo ya kiroho, na nilishtuka. Alifichua siri kuhusu ndoa yangu na maisha yangu binafsi ambayo hakuna mtu aliyejua. Kila kitu alichosema kilikuwa sahihi 100%. Kisha akafichua kwamba mwanamke mwingine alikuwa amemloga mume wangu. Mwanamke huyu alikuwa akimtembelea mara nyingi, na kwa upumbavu niliamini ilikuwa kuhusu kazi tu.
    Dkt. Dawn alinisaidia kuvunja uchawi na akafanya ibada yenye nguvu ya kurejesha upendo kwa ndoa yangu.
    Kwa mshangao wangu mkubwa, muda mfupi tu baadaye, mume wangu alinifungulia kizuizi mwenyewe na kuanza kunipigia simu na kunitumia ujumbe mwingi, akiniomba nimsamehe na nirudi nyumbani. Mwanzoni nilimpuuza kwa sababu ya maumivu aliyonisababishia, lakini hatimaye alirudi nyumbani akiwa na zawadi na machozi machoni mwake akiomba nafasi nyingine.
    Leo, ndoa yetu ni imara zaidi, yenye furaha zaidi, na yenye amani zaidi kuliko hapo awali. Mapenzi kati yetu yanahisi upya kabisa.
    Kana kwamba hiyo haitoshi, Dkt. Dawn baadaye alinisaidia na ibada ya ujauzito kwa sababu tulikuwa tumejitahidi kwa miaka mingi kupata watoto. Ndani ya wiki 8, nilipata mimba kiasili, na leo tumebarikiwa na wavulana wawili wazuri wenye afya njema.
    Nitaendelea kushukuru milele.
    Ukihitaji: Uchawi wa mapenzi wa kuungana tena na mpenzi wako wa zamani
    . Usaidizi wa kurejesha ndoa
    . Tamaduni za ujauzito za kupata mimba
    . Usaidizi wa kiroho kwa kesi za mahakamani au kupona urithi
    . Mwongozo na ulinzi wa kiroho
    Ninapendekeza sana Dkt. Dawn. Ushuhuda wangu ni wa kweli, na furaha yangu leo ni uthibitisho. WhatsApp yake: +2349046229159

    dawnacuna314@gmail.com

    ReplyDelete