Ni kawaida kwa msichana kujisikia hali ya nyege au niseme muwashawasha au hamu ya kufanya mapenzi mara pale tu atokapo kwenye siku zake(MP) tena wengine hadi zile siku mbili au moja ya mwisho kabla hajamaliza MP.
Bado sijapata sababu za kitaalam kwanini hali hiyo hutokea, sijajua ni kwa vile ile pad inakutekenya au ni matokeo tu ya hormones. Hapo labda nikawatafute wataalam wanijuze then niwaletee ukumbini.
Sasa lengo la kuandika hii post ni kuwajuza wanaume na kuwapa ushauri, ni hivi mkeo akimaliza tu period HAKIKISHA UNAMPA CHAKE manake mtoto wa kike hapo atakuwa anahamu zake sasa kama ndo hausomi mchezo mwenzako ataishia tu kuchekacheka bila mpangilio. Japo kuna siku zingine za pale katikati za mwanamke kuwa hot kwelikweli ila na hii pia usiisahau.
Kwahiyo ndugu yangu pale mkeo au mpenzi amalizapo period jaribu kumpa kitu, kama uko naye mbali basi hiyo ni bahati mbaya, na hapo ndiyo penye umuhimu wa kujua mzunguko wa mwanamke wako. Si kila mwanamke anaweza kumwambia mwenza wake kwamba ana hamu japo siku hizi wengi wanajitahidi kuwa wawazi au mwingine utaona tu vitendo vyake mara akushike hapa mara akushike pale mradi tu kukuonesha kwa vitendo anachotaka kwahiyo kama mwerevu utaelewa.
Hayo ndo yangu ya leo kila nikipata muda wa kuandika nitaandika nina mengi mno!
CHOMA GANZI!!
hongera tena kwa darasa lako napenda uje znz kwenye taasisi yetu inaonesha una mengi ya kutupa
ReplyDeleteSikuwahi kuamini kitu kama hiki kingeweza kunitokea hadi ndoa yangu ilipokaribia kuisha kabisa.
ReplyDeleteMume wangu alibadilika ghafla. Mwanaume ambaye hapo awali alinipenda na kunijali akawa baridi, asiyejali, na mwenye hasira bila sababu. Aliacha kuonyesha nia katika ndoa yetu, akaniepuka kabisa, na hatimaye akaniomba talaka. Nilivunjika moyo kwa sababu nilimpenda mume wangu kwa moyo wangu wote.
Mambo yalizidi kuwa mabaya aliponizuia kila mahali — WhatsApp, Facebook, Instagram — kana kwamba sijawahi kuwepo. Nililia kila usiku nikijiuliza nilifanya nini kibaya.
Siku moja, rafiki wa karibu alinitembelea na kunitambulisha kwa mtu wa kiroho anayeitwa Dkt. Dawn. Kwa kweli, mwanzoni nilikuwa na shaka, lakini niliamua kumweleza kila kitu kwa sababu sikuwa na chochote cha kupoteza.
Dkt. Dawn alinisomea mambo ya kiroho, na nilishtuka. Alifichua siri kuhusu ndoa yangu na maisha yangu binafsi ambayo hakuna mtu aliyejua. Kila kitu alichosema kilikuwa sahihi 100%. Kisha akafichua kwamba mwanamke mwingine alikuwa amemloga mume wangu. Mwanamke huyu alikuwa akimtembelea mara nyingi, na kwa upumbavu niliamini ilikuwa kuhusu kazi tu.
Dkt. Dawn alinisaidia kuvunja uchawi na akafanya ibada yenye nguvu ya kurejesha upendo kwa ndoa yangu.
Kwa mshangao wangu mkubwa, muda mfupi tu baadaye, mume wangu alinifungulia kizuizi mwenyewe na kuanza kunipigia simu na kunitumia ujumbe mwingi, akiniomba nimsamehe na nirudi nyumbani. Mwanzoni nilimpuuza kwa sababu ya maumivu aliyonisababishia, lakini hatimaye alirudi nyumbani akiwa na zawadi na machozi machoni mwake akiomba nafasi nyingine.
Leo, ndoa yetu ni imara zaidi, yenye furaha zaidi, na yenye amani zaidi kuliko hapo awali. Mapenzi kati yetu yanahisi upya kabisa.
Kana kwamba hiyo haitoshi, Dkt. Dawn baadaye alinisaidia na ibada ya ujauzito kwa sababu tulikuwa tumejitahidi kwa miaka mingi kupata watoto. Ndani ya wiki 8, nilipata mimba kiasili, na leo tumebarikiwa na wavulana wawili wazuri wenye afya njema.
Nitaendelea kushukuru milele.
Ukihitaji: Uchawi wa mapenzi wa kuungana tena na mpenzi wako wa zamani
. Usaidizi wa kurejesha ndoa
. Tamaduni za ujauzito za kupata mimba
. Usaidizi wa kiroho kwa kesi za mahakamani au kupona urithi
. Mwongozo na ulinzi wa kiroho
Ninapendekeza sana Dkt. Dawn. Ushuhuda wangu ni wa kweli, na furaha yangu leo ni uthibitisho. WhatsApp yake: +2349046229159
dawnacuna314@gmail.com